Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 4 tầng - GARA Ô TÔ 7 CHỖ, Ngũ hiệp , Thanh Trì

Ngày đăng: 25/04/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6

B.Á.N NHANH - NHÀ ĐẸP G.I.Á T.Ô.T
Gara ô tô 7 chỗ - mặt ngõ thông - kinh doanh - làm văn phòng
Diện tích rộng 45m xây 4 tầng
Vị trí trung tâm cạnh chợ, trường học các cấp, nhà văn hóa, khu tái định cư Ngũ Hiệp - Liên Ninh _ Đông Mỹ .
Năm giữa Tuyến cao tốc Pháp Vân - QL1A - Vành đai 3.5 - vành đai 4 - vành đai 3 , giao thông thuận lợi các tỉnh Bắc - Trung - Nam .
Thiết kế : 4 tầng
+ Tầng 1 : Gara ô tô - Bếp
+ Tầng 2: Phòng Khách + Phòng Ngủ
+ Tầng 3: 2 phòng ngủ
+ Tầng 4 : Phòng ngủ ( Phòng thờ ) + sân phơi.
Sổ đỏ chính chủ sang tên nhanh .

Xem thêm

Liên hệ:

097 922 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

5,6 tỷ

4 PN, 4 WC
45 m²
124,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Ngũ Tượng Khải Hoàn, Tx. Bến Cát, T. Bình Dương
0

0979222625

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 4 tầng - GARA Ô TÔ 7 CHỖ, Ngũ hiệp , Thanh Trì - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.