Tin đăng đã hết hạn.

BÁN NHÀ : 2TẦNG FULL NỘI THẤT Đường DL14, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương giá chỉ 1,175 tỷ

Ngày đăng: 20/03/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tại Đường DL14, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương
DT : 67,7 m2 ( ngang 5m), Hướng Đông Bắc.
Nhà 1 trệt, 1 lầu : gồm 3 phòng ngủ, 1 phòng thờ, 2 wc, sân xe, giếng trời ...
Full nội thất gỗ, hệ thống nước nóng năng lượng mặt trời.
Pháp Lý : Sổ Hồng Đc Gắn liền tài sản nhà trên đất
Gần các tiện ích:
- Cách trường THCS Thới Hòa khoảng 1 km.
- Cách công viên Valley of Dream khoảng 2 km.

Để biết thêm thông tin chi tiết và được tư vấn, liên hệ ngay với Thanh Mai qua số điện thoại 0584884133.

Xem thêm

Liên hệ:

058 488 ****

Vị trí bản đồ

1,18 tỷ

3 PN, 2 WC
67.7 m²
17,43 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết BÁN NHÀ : 2TẦNG FULL NỘI THẤT Đường DL14, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương giá chỉ 1,175 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.