Tin đăng đã hết hạn.

Bán dãy trọ đẹp, nhiều tiện ích tại NL16A, Bến Cát - 300 m2

Ngày đăng: 25/02/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán Dãy Trọ Nằm tại NL16A, p Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương.
+ Diện tích 300m2, 7PN, 7WC dãy trọ này ở hoặc kinh doanh cho thuê, thu nhập hàng tháng lên đến hơn 20tr/tháng.
- Mặt tiền 4m, phù hợp để kinh doanh hoặc cho thuê.
- Giá thiện chí bớt lộc.
- Nội thất cơ bản, dễ dàng tùy chỉnh theo sở thích cá nhân.
- Pháp lý đầy đủ, sổ hồng riêng công chứng trong ngày.
Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Gần trường mầm non Sao Mai.
- Gần trường THCS Thới Hòa.

Liên hệ qua số điện thoại 0776734154 và gặp Ngọc Diệp được tư vấn.

Xem thêm

Liên hệ:

077 673 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

1,43 tỷ

300 m²
4,77 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán dãy trọ đẹp, nhiều tiện ích tại NL16A, Bến Cát - 300 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.