Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 256,8 m2, sổ hồng, đường DT 7A, An Điền, Bến Cát, Bình Dương, giá 1,2 tỷ (100% tiền) không ảo

Ngày đăng: 24/01/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

(5797) Nhà đường ĐT 7A, kế khu nhà trọ Chú Quyền, An Điền, Thành Phố Bến Cát Bình Dương.
Bao gồm: 1PK, 3PN, nhà bếp tolets.
DT 6x43m= 256,8 m2. Sổ hồng riêng.
Giá đầu tư: 1 tỷ 2 chốt (100% tiền).
LH: 0339 861559 Huy.

Xem thêm

Liên hệ:

033 986 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

1,2 tỷ

3 PN, 2 WC
256.8 m²
4,67 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 256,8 m2, sổ hồng, đường DT 7A, An Điền, Bến Cát, Bình Dương, giá 1,2 tỷ (100% tiền) không ảo - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.