Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán 3 căn nhà liền kề góc - hai mặt tiền - Nguyễn Hữu Thọ, ngay ngã 3 + đường quay đầu xe

Ngày đăng: 25/05/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán 3 căn shophouse liền kề - Góc 2 mặt tiền đại lộ Nguyễn Hữu Thọ, thuộc DragonCity. Dt đất 3 căn là 428m2 (~22x20m). Đã xây nhà thô theo mẫu dự án và nhận bàn giao. Chủ đầu tư sẽ làm sổ hồng. Pháp lý: Sang tên công chứng HĐMB, đóng thuế và lên cđt xác nhận chuyển nhượng. Ngay đối diện siêu đô thị GS Zeigeist. Từ đây thẳng xuống Cần Giờ, Nhơn Trạch, Cao tốc Long Thành, miền Tây. Vỉa hè rộng, tiện thi công trang trí, ốp mặt tiền đặt vp công ty, quảng cáo dv, kinh doanh. Giá 47 tỷ cho 3 căn, bằng 2/3 shophouse GS, trong khi dt đất rộng hơn và góc 2 mặt tiền. LH chủ dễ làm việc: 0778040782

Xem thêm

Liên hệ:

077 804 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 22m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

47 tỷ

428 m²
109,81 triệu/m²
Địa chỉ
Dragon City, Đ. ĐT 749C, Tt. Lai Uyên, H. Bàu Bàng, T. Bình Dương
CM

Cô Mi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán 3 căn nhà liền kề góc - hai mặt tiền - Nguyễn Hữu Thọ, ngay ngã 3 + đường quay đầu xe - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.