Tin đăng đã hết hạn.

Giá 2 tỷ 290 thương lượng! Cần bán nhà mặt tiền trung tâm hành chính huyện Bàu Bàng

Ngày đăng: 21/12/2024

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chủ gửi giá 2 tỷ 290 thương lượng!
Cần bán nhà mặt tiền trung tâm hành chính huyện Bàu Bàng - sát bên KCN Bình Dương.

- DT: Ngang 5 m x 30m thổ cư 150m2.
- Nhà thiết kế trệt một lầu.
- Mặt tiền đường xe container 25m.
Hiện đang có dãy trọ cho thuê khoán 4 tr /1 tháng.

LH: 0909055745.

Xem thêm

Liên hệ:

090 905 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

2,29 tỷ

3 PN, 3 WC
150 m²
15,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
2

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá 2 tỷ 290 thương lượng! Cần bán nhà mặt tiền trung tâm hành chính huyện Bàu Bàng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.