Chính chủ em muốn bán nhà 1 mặt PHỐ chính và 1 mặt Thoáng vĩnh viễn

Ngày đăng: 22/05/2026

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Chính chủ em muốn bán nhà 1 mặt PHỐ chính và 1 mặt Thoáng vĩnh viễn ạ, nhà số 3 Đường Tăng Thiết Giáp cách phố Phạm Văn Đồng 20m thôi ah. Ảnh thật, nhà thật 100%. Sẵn nhà 4 tầng: Diện tích 146m2 đủ thổ cư. T 1 - 2 thông sang đang kinh doanh xe máy. tầng 3 - 4 P thờ, bếp, 3 P ngủ, 3 wc. Giá e muốn bán là 39,3 tỷ (269tr/1m2) hợp lý nhất khu luôn ah. Bác nào có nhu cầu mua LH trực tiếp e Mạnh chủ nhà 0939331388 E xin phép Không tiếp môi giới, trung gian. E xin cảm ơn.

Xem thêm

Liên hệ:

093 933 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,8m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

39,3 tỷ

4 PN, 3 WC
146 m²
269,18 triệu/m²
Địa chỉ
Nhà ở xã hội Ecohome 3, Đ. Tân Xuân, P. Đông Ngạc, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
M

Mạnh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ em muốn bán nhà 1 mặt PHỐ chính và 1 mặt Thoáng vĩnh viễn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.