Tin đăng đã hết hạn.

CCMN Đông Ngạc 7 tầng thang máy 20 phòng full đồ dòng tiền 100tr/th Bắc Từ Liêm - 190tr/m2

Ngày đăng: 04/09/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Bán tòa CCMN 7 tầng 1 tum thang máy tại Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm. Diện tích 101m², mặt tiền rộng, 2 mặt thoáng sáng, thiết kế hợp lý. Tổng 20 phòng khép kín có gác xép, nội thất đầy đủ, cửa chống cháy từng phòng, hành lang riêng từng tầng có cửa ngăn cháy. Tầng 1: Khu để xe + phòng bảo vệ. Tầng 2 - 6: Mỗi tầng 4 phòng khép kín, đã full khách thuê. Tầng 7: 4 phòng chờ hoàn thiện. Dòng tiền ổn định ~100 triệu/tháng (~1.2 tỷ/năm). Nhà gần nhiều trường đại học lớn: Học viện Tài chính, ĐH Tài nguyên Môi trường, ĐH Cảnh sát, Cao đẳng Y tế nên nhu cầu thuê cực cao, phòng luôn kín. Vị trí đẹp: Ngõ thoáng, vài bước ra phố, gần cầu Thăng Long, đi lại thuận tiện. Khu vực đang phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá tốt. Giá chào: 19.2 tỷ (sổ đỏ chính chủ, pháp lý sạch, vuông vắn nở hậu). Liên hệ chính chủ: Tô Tân 0704919999

Xem thêm

Liên hệ:

070 491 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy, Khu để xe
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu, Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CCMN Đông Ngạc 7 tầng thang máy 20 phòng full đồ dòng tiền 100tr/th Bắc Từ Liêm - 190tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.