Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa apartment - mới - hiện đại - MP Xuân Đỉnh, 168m2 x 9 tầng, 62 tỷ. ĐT 0889127186

Ngày đăng: 28/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Siêu hiếm toà apartment cao cấp mặt phố, xây mới 9 tầng thang máy - hệ thống PCCC đầy đủ; 29 căn hộ full nội thất; dòng tiền 260tr/ tháng. + Diện tích: 168m². + Mặt tiền: 9m. + Giá: 62 tỷ. + Nhà được thiết kế bởi đội ngũ kiến trúc sư đã có nhiều năm học ở Nước ngoài về nên rất hiện đại, thoáng mát, tổng 29 căn hộ hệ thống thang máy nhập khẩu, nội thất cao cấp. - Tầng hầm: Để xe. - Tầng 1: Thông sàn kinh doanh, văn phòng, phòng khám, siêu thị, thẩm mỹ viện... - Tầng 2: 3 căn hộ (1 căn: 1 khách + 1 ngủ và 2 căn hộ: 1 khách + 2 ngủ). - Tầng 3,4,5: Mỗi tầng 4 căn hộ (2 căn hộ: 1 khách + 1 ngủ và 2 căn hộ: 1 khách + 2 ngủ). - Tầng 6,7: mỗi tầng 5 căn hộ (1 khách + 1 ngủ). - Tầng tum (8): 3 căn hộ (1 khách + 1 ngủ) + sân thượng. Tiện ích xung quanh. - Bệnh viện: Bệnh viện Tim Hà Nội - cơ sở 2, Bệnh viện phụ sản Thiện An. - Siêu thị: Winmart + , Winmart Xuân La. - Công viên: Công viên Starlake Tây Hồ Tây. - Trường học: Trường THPT Đông Đô, ME School Vườn Đào - Trường mầm non quận Tây Hồ, Học viện thiết kế và thời trang London. Nhà đang trong quá trình hoàn thiện khách có thể can thiệp tùy chỉnh theo ý nếu mua thời điểm này.

Xem thêm

Liên hệ:

088 912 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm, Xây mới

Vị trí bản đồ

62 tỷ

168 m²
369,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
9
Địa chỉ
Đ. Xuân Đỉnh, P. Xuân Đỉnh, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TH

Trần Quốc Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa apartment - mới - hiện đại - MP Xuân Đỉnh, 168m2 x 9 tầng, 62 tỷ. ĐT 0889127186 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.