Tin đăng đã hết hạn.

Nhà đẹp Xuân Đỉnh, gần Ngoại Giao Đoàn, 4 tầng 4 phòng ngủ, nội thất xịn, ngõ nông, ô tô gần

Ngày đăng: 26/08/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Bán nhà đẹp như mới tại Xuân Đỉnh, gần Ngoại Giao Đoàn.
Diện tích 40m2, 4 tầng, 4 phòng ngủ, dân xây kết cấu bê tông chắc chắn, view thoáng, ngõ nông, gần phố, ô tô gần.
Sổ nở hậu, sang tên ngay.
Tặng full nội thất xịn.
Giá 8.1 tỷ.
Liên hệ Em Nguyện nhà chuẩn: 0989929311 để sở hữu ngay căn nhà mơ ước!
Xem thêm

Liên hệ:

098 992 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Ô tô đỗ gần, Xây chắc chắn để ở

Vị trí bản đồ

8,1 tỷ

4 PN
40 m²
202,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Địa chỉ
Khu đô thị Ngoại Giao Đoàn, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TN

Trịnh Tiến Nguyện

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà đẹp Xuân Đỉnh, gần Ngoại Giao Đoàn, 4 tầng 4 phòng ngủ, nội thất xịn, ngõ nông, ô tô gần - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.