Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng tại Số 3 ngách 193/100/20 Chùa Bụt Mọc, 10 tỷ, 58.5m2, Chính chủ, view đẹp

Ngày đăng: 26/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/24
Mô tả tin đăng

Có thiện chí xin liên hệ. Miễn tiếp môi giới, trung gian. Nếu bạn là môi giới hay trung gian xin đừng gọi điện hoặc liên hệ. Nhà riêng tại Số 3 ngách 193/100/20 Chùa Bụt Mọc, Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội, với diện tích 58.5m2 trên sổ, diện tích thực tế gần 58m2, giá 10 tỷ VND. Nhà 5 tầng, 9 phòng ngủ, 9 toilet, hướng Nam, phù hợp cho gia đình lớn hoặc cho thuê. Nội thất cơ bản với điều hòa, tủ lạnh, giường, tạo không gian sống thoải mái. Nhà ba thoáng (trước, sau, bên hông), các thoáng đều là ngõ rộng rãi, ngõ trước và sau rộng trên 2m, ngõ bên hông rộng gần 2m. Giá nhà có thương lượng nhẹ. + 5 tầng, 9 phòng ngủ, mỗi phòng 25m2 và 1 phòng để xe tầng 1, 9 phòng vệ sinh, diện tích trên sổ 58.5m2, diện tích thực tế gần 58m2. + Nội thất cơ bản, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường. + Mặt tiền rộng 4.3m, ngõ trước 2.3m, ngõ thông. Bán kính 100m đủ trường mầm non, cấp 1,2,3 Phú Diễn, chợ, siêu thị, gần ĐH Tài Nguyên & Môi trường. Dân cư đông đúc, tiện ích ngập tràn. Hàng xóm thân thiện, nhà trong ngõ nên yên tĩnh không ồn ào. Cách 50m ra ngõ oto tránh xe máy, 100m ra đường 3 xe tránh. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. Ngôi nhà có phong thủy tốt, tạo cảm giác thoải mái, dễ chịu cho người ở. Đây là cơ hội tốt để sở hữu một ngôi nhà lý tưởng trong khu vực Bắc Từ Liêm. Liên hệ để được tư vấn miễn phí và biết thêm chi tiết về ngôi nhà này. Bùi Duy Hiền 0389082866

Xem thêm

Liên hệ:

038 908 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,3m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

10,1 tỷ

58.5 m²
172,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Nam
Địa chỉ
Nhà ở xã hội Ecohome 3, Đ. Tân Xuân, P. Đông Ngạc, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
0

0389082866

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng tại Số 3 ngách 193/100/20 Chùa Bụt Mọc, 10 tỷ, 58.5m2, Chính chủ, view đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.