Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Tăng Thiết Giáp Bắc Từ Liêm 146m²x 4 tầng. Sổ đỏ chính chủ giá chỉ 46 tỷ

Ngày đăng: 02/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà này nằm ở Tăng Thiết Giáp, Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội với diện tích 146m². - Diện tích: 146m², 4 tầng. - Giá bán: 46 tỷ. - Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ cất két, sẵn sàng giao dịch. * Ưu điểm nổi bật: + Nhà mặt tiền lớn vị trí đắc địa đường trước nhà rộng, ô tô tránh thoải mái. + Cực gần Mega Market Thăng Long, siêu thị, trường học, bệnh viện lớn. + An ninh dân trí cao khu vực sầm uất, dễ kinh doanh, mở VP. + Nhà 4 tầng thiết kế hợp lý, kết cấu chắc chắn. + Không gian thoáng đãng, gần gũi với thiên nhiên. + Nằm trong khu vực dân trí cao, giao thông thuận lợi. + Cách trường học chỉ 1km, thuận tiện cho việc đưa đón con cái. + Gần các chợ và siêu thị như Winmart + , tiện lợi cho việc mua sắm. + Cách công viên Starlake Tây Hồ Tây và hồ An Bình khoảng 2km, lý tưởng để thư giãn. Muốn biết thêm chi tiết hay xem nhà, hãy liên hệ Mr. Chiến qua số 0347323232

Xem thêm

Liên hệ:

034 732 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,63m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

46 tỷ

146 m²
315,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Tăng Thiết Giáp, P. Cổ Nhuế 2, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
DC

DƯƠNG VĂN CHIẾN

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Tăng Thiết Giáp Bắc Từ Liêm 146m²x 4 tầng. Sổ đỏ chính chủ giá chỉ 46 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.