Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhà đẹp gần đh công nghiệp ô tô 7 chỗ vào tận nhà 65m giá hợp lý!

Ngày đăng: 26/07/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ ĐẸP GẦN ĐH CÔNG NGHIỆP Ô TÔ 7 CHỖ VÀO TẬN NHÀ 65M GIÁ HỢP LÝ! Vị trí siêu đẹp vài bước ra cổng ĐH Công Nghiệp Đường rộng, ô tô 7 chỗ vào tận nhà dễ dàng Diện tích 65m Mặt tiền 5m Sổ đỏ chính chủ Khu dân cư đông đúc, đầy đủ tiện ích: chợ, trường học, siêu thị Gần trục đường 70 mở rộng Tiềm năng sinh lời vượt trội Liên hệ chính chủ Em Huyền: 0988644630

Xem thêm

Liên hệ:

098 864 ****

Vị trí bản đồ

786,5 triệu

5 PN, 3 WC
65 m²
12,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Tây Tựu, P. Tây Tựu, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
0

0988644630

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhà đẹp gần đh công nghiệp ô tô 7 chỗ vào tận nhà 65m giá hợp lý! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.