Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Riêng 5 Tầng tại phố Xuân Đỉnh, 8,5 tỷ, 45m2, nhiều tiện ích_Giá tốt bán gấp_Dòng tiền 20tr

Ngày đăng: 17/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tại Phố Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội. 45m2 giá chỉ 8.3 tỷ

- Diện tích 45m2, thiết kế 5 tầng với 6 phòng ngủ, 4 phòng tắm.
- Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường...
- Đường vào rộng 3m, thuận tiện cho việc di chuyển.
- Mặt tiền 6m, rất phù hợp cho việc kinh doanh.
- Pháp lý đầy đủ.

Thông tin mô tả:
- Vị trí thuận lợi gần Hồ Tây, dễ dàng kết nối đến trung tâm thành phố và sân bay Nội Bài qua Phạm Văn Đồng - cầu Nhật Tân.
- Đảm bảo an sinh cực đỉnh Điện-Đường-Trường-Trạm chỉ trong bán kinh chưa đến 1km
- Gần sát với Dự án Ngoại Giao Đoàn: gồm 23 tòa nhà, thiết kế hiện đại với nhiều tiện ích như hồ bơi, trường học liên cấp, công viên cây xanh, trung tâm thương mại, khu vui chơi trẻ em, nhà hàng, spa, phòng gym, sân thể thao, đường đi bộ.

Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên.

Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0971150197 hoặc liên hệ với Vũ Thanh Bình.

Xem thêm

Liên hệ:

097 115 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

8,3 tỷ

4 WC
45 m²
184,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu đô thị Ngoại Giao Đoàn, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
VB

Vũ Thanh Bình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Riêng 5 Tầng tại phố Xuân Đỉnh, 8,5 tỷ, 45m2, nhiều tiện ích_Giá tốt bán gấp_Dòng tiền 20tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.