Tin đăng đã hết hạn.

Nhà KĐT Thành Phố Giao Lưu - Bắc Từ Liêm - vỉa hè rộng 10m - thang máy - KD - 120 m2 - 7T - MT 7.5m

Ngày đăng: 24/02/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán gấp nhà mặt phố KĐT Thành Phố Giao Lưu - Bắc Từ Liêm - vỉa hè rộng 10m.
+ 120 m2 - 7 tầng - mặt tiền 7m5.
+ Thiết kế.
+ Tầng Hầm để 3 xe ô tô và nhiều xe máy.
+ Tầng chia 2 phòng.
+ Tầng Thượng - Bếp nướng BBQ - Tiệc Ngoài trời - Sân vườn tiểu cảnh - cafe.
+ Khu vực rất hiếm nhà bán.
+ Chủ nhà doanh nhân thành đạt.
+ Sổ đỏ vuông đét A4 - sẵn sàng công chứng.
+ Chủ nhà thiện chí bán.
+ Giảm tổng 1.5 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

094 118 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

48,5 tỷ

120 m²
404,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Khu đô thị Thành phố Giao Lưu, Đ. Phạm Văn Đồng, P. Cổ Nhuế 1, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
KT

Kím Tính

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà KĐT Thành Phố Giao Lưu - Bắc Từ Liêm - vỉa hè rộng 10m - thang máy - KD - 120 m2 - 7T - MT 7.5m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.