Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà MT Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1. DT 7x15m. 5 tầng, giá 58 tỷ TL

Ngày đăng: 11/01/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

127B - 127C Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1.
DT: 7 x 15m.
CN: 102m2.
DTS: 423m2.
KC: 5 tầng.
Hướng: Bắc. Căn 127C Trần Quang Khải có hđt 35tr/ tháng.
Pháp lý sổ hồng. Căn 127B Trần Quang Khải có HĐT 55tr/tháng.
Giá: 58 tỷ.
Liên Hệ: 0931.851133 Huỳnh Đoàn.

Xem thêm

Liên hệ:

093 185 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

58 tỷ

102 m²
568,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
5
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu B - Khu xí nghiệp công nghiệp, P. Thụy Phương, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội

Huỳnh Công Đoàn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà MT Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1. DT 7x15m. 5 tầng, giá 58 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.