Tin đăng đã hết hạn.

Bán hàng hiếm trong chợ Đất Cuốc

Ngày đăng: 05/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Hàng hiếm trong chợ. ----------------------------- Vị trí: Mặt tiền trong chợ Đất Cuốc, Xã Bắc Tân Uyên, Hồ Chí Minh. Diện tích: 129,4m2 (5x29) 100% TC. Giá trị sẽ được nhận lại sau khi sở hữu tài sản: Giá thấp hơn sơ với thị trường 15%. Là 1 trong 10 căn nhà được xây kinh doanh trong chợ. Thuận tiện mua bán hàng hoá, kinh doanh. Đối diện khu công nghiệp KSB. Đã có sẵn mặt bằng để kinh doanh/ để ở. Đường trước nhà 2 chiều. Đã có dòng tiền cho thuê 5tr/tháng. Giá chỉ thấp hơn / bằng lô đất trống ko có nguồn thu tại KDC. Tiềm năng tăng giá trị cao. Giá bán: 2.590.000.000 VNĐ. Đặt cọc liền tay tặng ngay xe máy Honda AB 125CC trong tuần). (Chính sách được áp dụng nếu chốt cọc trong tuần). ----------------------------- Liên hệ: 0912791368 Trân trọng cảm ơn.

Xem thêm

Liên hệ:

091 279 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

2,59 tỷ

2 PN, 1 WC
129.4 m²
20,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. DH415, X. Đất Cuốc, H. Bắc Tân Uyên, T. Bình Dương
LN

LÊ CÔNG NGUYÊN

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán hàng hiếm trong chợ Đất Cuốc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.