Tin đăng đã hết hạn.

Chủ cần bán nhà tọa lạc ngay khu công nghiệp Visip 2, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

Ngày đăng: 02/10/2024

5.8
Trung bình
Hình ảnh 1/3
Mô tả tin đăng

Siêu rẻ bán đất tặng căn nhà tiền tỷ
Diện tích đất 8,2x30=246m2. Thổ cư full
Công năng nhà.
—Sân ô tô 9m
—1 phòng khách rộng
—3 phòng ngủ.
—1 phòng bếp.
—2 nhà vệ sinh, 2 phòng tắm.
—Gác lửng, không gian sinh hoạt rộng rãi
Giá bán 2 tỷ
Liên hệ em Sơn xem trực tiếp: 0977 957 858

Xem thêm

Liên hệ:

097 795 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,2m
Chiều sâu 30m

Vị trí bản đồ

2 tỷ

3 PN, 2 WC
246 m²
8,13 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ cần bán nhà tọa lạc ngay khu công nghiệp Visip 2, Bắc Tân Uyên, Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.