Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 3 tầng đầy đủ tiện nghi, tổ 5, TT Quang Minh, Mê Linh, HN. DT 184m2, giá 6,5 tỷ

Ngày đăng: 27/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ nhờ bán căn nhà tổ dân phố số 5, thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội. Nhà đẹp, đầy đủ tiện nghi, không phải sửa sang gì, về ở được luôn. Diện tích: 184m2, mặt tiền 5m, hướng Đông Nam mát mẻ. Giá: 6,5 tỷ. Nhà nằm trên đường rộng gần 4m, thông thoáng, ô tô tránh nhau. Cách khu công nghiệp chỉ 650m, khu vực dân cư và công nhân thuê trọ đông đúc. Gần khu đất dịch vụ tổ 5, kinh doanh sầm uất. Cách đại siêu thị Mê Linh Plaza và đường Võ Văn Kiệt 5 phút di chuyển. Chợ, trường học cách đất khoảng 1km. Sổ đỏ, pháp lí đầy đủ.

Xem thêm

Liên hệ:

097 299 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

3 PN, 3 WC
184 m²
35,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị mới Lý Thái Tổ, Tp. Bắc Ninh, T. Bắc Ninh
TH

Tuyen Hoang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 3 tầng đầy đủ tiện nghi, tổ 5, TT Quang Minh, Mê Linh, HN. DT 184m2, giá 6,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.