Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán gấp nhà mặt tiền đang kinh doanh quán cà phê đông khách

Ngày đăng: 10/04/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

• Vị trí cực đẹp ngay ngã 3, mặt tiền rộng, có chỗ để ô tô – khu vực sầm uất, đông xe qua lại. • Quán cà phê đang hoạt động tốt, lượng khách ổn định – vào là kinh doanh ngay không cần đầu tư gì thêm. • Không gian rộng rãi, mát mẻ, cây xanh bao phủ, rất có gu. • Diện tích đất: 202.8m², diện tích xây dựng: 168.9m² – sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn. • Thích hợp kinh doanh đa ngành: cà phê, showroom, văn phòng, spa, hoặc vừa ở vừa kinh doanh. Giá mong muốn: 17 tỷ (Chính chủ cần bán gấp để xoay tài chính, còn thương lượng cho khách thiện chí!) Liên hệ chính chủ: 0898143379 (Miễn trung gian – hỗ trợ thủ tục nhanh)

Xem thêm

Liên hệ:

089 814 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

17 tỷ

202.8 m²
83,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu đô thị Phúc Ninh, P. Đại Phúc, Tp. Bắc Ninh, T. Bắc Ninh
HL

Hoàng Lệ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp nhà mặt tiền đang kinh doanh quán cà phê đông khách - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.