Tin đăng đã hết hạn.

Gia viên an lành Ba Tri, nơi hạnh phúc đơm hoa

Ngày đăng: 14/05/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Giữa lòng Giồng Quéo, An Ngãi Tây, Ba Tri, Bến Tre, mở ra cơ hội sở hữu gia viên liền kề, vun đắp tổ ấm an lành.
Diện tích rộng lớn 253.6m2, mặt tiền 21m trải dài trên lộ nhựa An Ngãi Tây và An Hiệp, đón ánh bình minh và gió mát.
Hai căn nhà liền kề hiện đang cho thuê, mang lại dòng tiền ổn định 3 triệu/tháng, là nguồn thu nhập thụ động đầy tiềm năng.
Vị trí đắc địa đối diện xưởng may, gần trường học các cấp, chợ, hứa hẹn cuộc sống tiện nghi, kết nối.
Giá bán hấp dẫn chỉ 650 triệu, mở ra cánh cửa đầu tư và an cư lý tưởng.
Liên hệ ngay 0376342757 để khám phá và cảm nhận vẻ đẹp tiềm ẩn của gia viên này.
Xem thêm

Liên hệ:

037 634 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 21m
Chiều sâu 12,08m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

650 triệu

253.6 m²
2,56 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gia viên an lành Ba Tri, nơi hạnh phúc đơm hoa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.