Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà tại thị trấn Ba Tri với diện tích 32,8m2, trong đó đất ở chiếm 29,9m2

Ngày đăng: 24/02/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Bán nhà tại thị trấn Ba Tri với diện tích 32,8m2, trong đó đất ở chiếm 29,9m2.
Sổ đỏ thể hiện rõ đường đi 2 mặt tiền, xe hơi ra vào thuận tiện.
Vị trí đẹp, giao thông kết nối đến đường Hoa Lâm.
Giá bán 570 triệu.
Liên hệ ngay số điện thoại 0814394449 hoặc 0376342757 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

081 439 ****
Thông tin chi tiết
Nội thất
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

570 triệu

32.8 m²
17,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
Tt. Ba Tri, H. Ba Tri, T. Bến Tre
PB

Phupng Bui

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà tại thị trấn Ba Tri với diện tích 32,8m2, trong đó đất ở chiếm 29,9m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.