Tin đăng đã hết hạn.

Nhà lô góc 2 mặt tiền đường 27/4, Bà Rịa - kinh doanh đỉnh của chóp

Ngày đăng: 04/09/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Căn nhà siêu hot với diện tích 136m2, full thổ cư, tọa lạc ngay lô góc 2 mặt tiền đường 27/4, phường Bà Rịa. Thiết kế 1 trệt, 1 lầu, 1 tum, bao gồm 3 phòng ngủ và 3 nhà vệ sinh, tạo không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Vị trí đắc địa ngay trung tâm Bà Rịa, thuận tiện kinh doanh buôn bán mọi ngành nghề. Đây chính là cơ hội vàng cho những ai muốn đầu tư hoặc an cư lạc nghiệp tại khu vực phát triển này.

Giá bán cực kỳ hấp dẫn chỉ 8.5 tỷ.

Liên hệ ngay Zalo 0902397938 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu căn nhà mơ ước này!
Xem thêm

Liên hệ:

090 239 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Vị trí trung tâm, 2 đường trước sau

Vị trí bản đồ

8,5 tỷ

3 PN, 3 WC
136 m²
62,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
1
Địa chỉ
Bà Rịa Garden, Tp. Bà Rịa, T. Bà Rịa - Vũng Tàu

Kết Nối Nhà Đất

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà lô góc 2 mặt tiền đường 27/4, Bà Rịa - kinh doanh đỉnh của chóp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.