Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà tại Long Tâm, thành phố Bà Rịa

Ngày đăng: 14/03/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Bán nhà tại Long Tâm, thành phố Bà Rịa
Diện tích 7,5m x 15m, với 60m2 đất thổ cư, căn nhà này là tổ ấm lý tưởng cho các cặp đôi trẻ và gia đình nhỏ.
Thiết kế gồm 2 phòng ngủ ấm cúng, phòng khách và bếp tiện nghi, phòng thờ trang nghiêm, cùng sân phơi phía sau rộng rãi, thoáng mát.
Đầy đủ giấy phép xây dựng, đường nhựa rộng rãi cho xe cộ đi lại thoải mái, ô tô tải cũng không thành vấn đề.
Đặc biệt, theo quy hoạch, nhà sẽ có tới 2 mặt tiền siêu đẹp.
Vị trí đắc địa gần chợ, trường học, bệnh viện, thuận tiện cho mọi hoạt động hàng ngày.
Giá chỉ nhỉnh 1 tỷ đồng. Quá rẻ cho một căn nhà đầy tiềm năng như vậy!
Liên hệ ngay Lê Viên qua số điện thoại 0989352535 để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.
Xem thêm

Liên hệ:

098 935 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Chiều sâu 15m
Nội thất
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1 tỷ

2 PN
112.5 m²
8,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
P. Long Tâm, Tp. Bà Rịa, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
VV

Vien Le Van

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà tại Long Tâm, thành phố Bà Rịa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.