Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự mặt tiền đường Hùng Vương, khu Memory, Bà Rịa, sổ sẵn

Ngày đăng: 20/02/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán biệt thự mặt tiền đường Hùng Vương, khu Memory, phường Phước Hưng, thành phố Bà Rịa.
Diện tích đất rộng lớn 880m2, kích thước 13,6m x 64,71m, nở hậu 13.9m.
Hướng Đông Nam đón gió trời tự nhiên.
Đất thổ cư 200m2, có nhà đã hoàn công trên sổ, sẵn sàng dọn vào ở ngay.
Giá bán 25 tỷ (có thương lượng).
Liên hệ ngay 0829068068 (zalo) để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu cơ ngơi đáng mơ ước này!
Xem thêm

Liên hệ:

082 906 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13,6m
Chiều sâu 64,71m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

25 tỷ

880 m²
28,41 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Hùng Vương, P. Phước Hưng, Tp. Bà Rịa, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
HP

Hưng Lộc Phát

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự mặt tiền đường Hùng Vương, khu Memory, Bà Rịa, sổ sẵn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.