Bán mặt phố láng hạ 107m2 7 tầng sầm uất giá 590t/m2.Hàng siêu hiếm quận ba đình lh 0983968486

Ngày đăng: 21/05/2026

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán nhà phân lô xây dựng 7 tầng mặt tiền 6m, đường rộng 15m 2 ô tô tránh.Cạnh đại sứ quán Mỹ, Khu vực gần Vành đai 1 đang đẩy mạnh hoàn thiện thay đổi từng ngày, đối diện khách sạn Fortuna sầm uất. Cộng đồng cư dân hàng xóm đẳng cấp víp , văn minh, tạo được nhiều mối quan hệ tốt cho công việc và cuộc sống. Tương lai khi Vinhomes Giảng Võ hoàn thành sẽ kế cận khu trung tâm thương mại lớn sang xịn nhất Hà Nội. Nhà em bán có diện tích 107m² mặt tiền 6m, đã xây thô 7 tầng, hầm riệu, có hố chờ thang máy. Gia chủ tự do hoàn thiện nội thất đẳng cấp theo nhu cầu. Pháp lý sổ đỏ vuông vắn sẵn sàng giao dịch. LH em Thành 0983968486 để biết chi tiết. Xin cảm ơn

Xem thêm

Liên hệ:

098 396 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

63,13 tỷ

107 m²
590 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
7
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Nelson Private Residences, P. Láng Hạ, P. Thành Công, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
TT

Tạ Văn Thành

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán mặt phố láng hạ 107m2 7 tầng sầm uất giá 590t/m2.Hàng siêu hiếm quận ba đình lh 0983968486 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.