Bán nhà 4 tầng ngõ rộng 379 Đội Cấn

Ngày đăng: 21/05/2026

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán nhà ngõ rộng 379 Đội Cấn. Diện tích: 68,53m2. Mặt tiền: 3,7m, nở hậu. Kết cấu: Nhà 4 tầng. Tổng diện tích sử dụng: 200m2. Hướng: Đông Nam. Nhà rộng rãi, thoáng mát, yên tĩnh, thiết kế hợp lý gồm: - 4 phòng ngủ. - 3 Phòng vệ sinh. - 2 Sân phơi. - 1 Kho chứa đồ. Có sân cổng trước và sân sau nên nhà rất thoáng và mát. Ngõ vào nhà rộng hơn 2m, ô tô lớn đỗ cách nhà chỉ 10m. Khu dân trí cao, an ninh tốt, gần trường học, chợ, ngân hàng và nhiều tiện ích sinh hoạt. Pháp lý rõ ràng: Sổ đỏ chính chủ. Giá bán: 300 triệu/ m2. Liên hệ chính chủ: 0915021109

Xem thêm

Liên hệ:

091 502 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,7m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Gần nhiều tiện ích, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

17,4 tỷ

4 PN, 3 WC
68.53 m²
253,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
4
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Chung cư 379 Đội Cấn, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
0

0915021109

Chính chủ

* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 4 tầng ngõ rộng 379 Đội Cấn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.