Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán nhà mặt phố Đường Đào Tấn, Linh Lang Dt 89m2 MT 6,8m vỉa hè rộng, giá nhỉnh 60 tỷ

Ngày đăng: 29/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Ngôi nhà mặt phố tại Đường Đào Tấn, Linh Lang, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội là một cơ hội hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống và kinh doanh lý tưởng. Với diện tích 89 m2 và mặt tiền rộng 6.9m, ngôi nhà này thích hợp cho việc kinh doanh và tạo ra thu nhập. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. Ưu điểm: - Ngõ vào rộng 17m, dễ dàng tiếp cận cho xe hơi và khách hàng. - Mặt tiền 6.9m, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh, đảm bảo tầm nhìn tốt và thu hút khách hàng. - Giá bán 60 tỷ VND cho một vị trí đắc địa tại trung tâm Hà Nội. Xung quanh ngôi nhà có nhiều tiện ích: - Cách trường mầm non Me School Kim Mã khoảng 1km. - Cách siêu thị Teekiu Mart và Winmart khoảng 1.5km. - Gần các bệnh viện như Bệnh viện Đa khoa Bảo Sơn 2 và Bệnh viện Quốc tế Thu Cúc. - Cách Công viên Gandhi Hồ Thành Công khoảng 1.5km, thuận lợi cho những ai yêu thích không gian xanh. Để biết thêm thông tin chi tiết và lịch xem nhà, xin vui lòng liên hệ Trương Thanh qua số điện thoại 0904669001

Xem thêm

Liên hệ:

090 466 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,9m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

60 tỷ

89 m²
674,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Đào Tấn, P. Cống Vị, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
AT

Anh Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán nhà mặt phố Đường Đào Tấn, Linh Lang Dt 89m2 MT 6,8m vỉa hè rộng, giá nhỉnh 60 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.