Tin đăng đã hết hạn.

Bán toà dòng tiền Liễu Giai - Ba Đình, 100m2, 9 tầng, MT 5.4m, ô tô tránh, dòng tiền 2.16 tỷ/năm

Ngày đăng: 22/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Apartment Liễu Giai Ba Đình dòng tiền 2.16 tỷ/năm. ---------- Diện tích: 100m2*9 tầng*mặt tiền 5.4m. Giá chào bán: 67.9 tỷ (có thương lượng). Ngõ ô tô tránh ba gác. Gần phố. Thiết kế: Tầng 1 thông sàn + 7 tầng (15 căn hộ) + sân thượng. Gần trung tâm thương mại Lotte, đại sứ quán Nhật, Chung cư cao cấp Vinhomes Metropolis, Khách sạn Daewoo, gần Hồ Tây, tương lai gần tuyến Metro số 5. Hiện đang cho thuê 180tr/tháng, 2.16 tỷ/năm. Hợp đồng thuê còn 3 năm. Sổ vuông đẹp. Sẵn sàng giao dịch. ---------- Liên hệ em Huyền 0949617888 để đặt lịch xem nhà và đàm phán!

Xem thêm

Liên hệ:

094 961 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,4m

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán toà dòng tiền Liễu Giai - Ba Đình, 100m2, 9 tầng, MT 5.4m, ô tô tránh, dòng tiền 2.16 tỷ/năm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.