Tin đăng đã hết hạn.

Top 1 không 2 hiếm có giữa lòng thủ đô đẳng cấp quận Ba Đình ~350m lô góc 2 mặt tiền

Ngày đăng: 02/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Top 1 không 2 hiếm có giữa lòng thủ đô đẳng cấp quận Ba Đình. Diện tích ~350m2 lô góc 2 mặt tiền mặt tiền khủng ~20m. Vị trí vàng: Xây building đẳng cấp hoặc biệt thự sân vườn độc bản có 1 không 2 giữa trung tâm trái tim HN. Chỉ vài phút ra Lăng Bác Hồ Tây Hồ Gươm Phố Cổ. Sản phẩm cực kỳ hiếm xứng tầm khách hàng triệu đô đẳng cấp! Liên hệ: Thanh Tuyền 0983852353 Chuyên tư vấn đầu tư BĐS từ biển bạc đến đất vàng mang lại cơ hội xứng tầm cho khách hàng.

Xem thêm

Liên hệ:

098 385 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

118 tỷ

330 m²
357,58 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Top 1 không 2 hiếm có giữa lòng thủ đô đẳng cấp quận Ba Đình ~350m lô góc 2 mặt tiền - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.