Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phân lô - ô tô vào nhà - phường Ngọc Khánh, TM 52m2 5 tầng 16 tỷ

Ngày đăng: 26/08/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà phân lô - ô tô vào nhà - phường Ngọc Khánh, TM 52m2 5 tầng 16 tỷ. Mô tả chi tiết: Vị trí đắc địa, trung tâm quận Ba Đình, ngõ rộng, ô tô tránh nhau thoải mái, nhà 2 mặt thoáng trước sau. Phía sau nhà thoáng vĩnh viễn. Khu phân lô dân trí cao, an ninh tốt, ngay tiểu khu Ngọc Khánh. Nhà mới xây, thiết kế hiện đại, có thang máy. Thiết kế 5 tầng: Tầng 1: Phòng khách + bếp. Tầng 2, 3, 4: Mỗi tầng 2 phòng ngủ rộng rãi. Tầng 5: 1 phòng ngủ lớn + sân phơi. Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch. Giao thông thuận tiện các tuyến: Ngọc Khánh, Đê La Thành, Nguyễn Chí Thanh, Kim Mã, Chùa Láng, Huỳnh Thúc Kháng, Đào Tấn, Liễu Giai. Liên hệ để đi xem nhà miễn phí: Ms. Doanhdoanh 0976185932

Xem thêm

Liên hệ:

097 618 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Nhiều mặt thoáng, Xây mới, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

16 tỷ

5 WC
52 m²
307,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Ngọc Khánh Plaza, P. Phạm Huy Thông, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
M

Minhchau1709

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phân lô - ô tô vào nhà - phường Ngọc Khánh, TM 52m2 5 tầng 16 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.