Tin đăng đã hết hạn.

HIẾM...! Mặt Phố 10 Tầng x 93M2 x Mặt Tiền 7M - Vỉa Hè Siêu Rộng Làm Trụ Sở Tập Đoàn.

Ngày đăng: 27/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt phố trung tâm Ba Đình, đường to 2 chiều, vỉa hè 5m Nhà xây dựng 10 tầng có hầm, thiết kế thông sàn thang máy cuối nhà làm trụ sở tập đoàn lớn Diện tích 93m2 x 7.5m mặt tiền Để xây dựng được 10 tầng thời điểm hiện tại vô cùng hiếm, nhà mới khang trang, cho thuê dòng tiền 200-300tr/ tháng Quy hoạch ổn định nằm trong khu trung tâm, phong thuỷ tốt, giá trị còn tăng cao Sổ đỏ chính chủ, sẵn giao dịch ngay Giá bán 62 tỷ. Xem nhà lh em Cảnh 0974642129

Xem thêm

Liên hệ:

097 464 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định

Vị trí bản đồ

62 tỷ

5 PN
93 m²
666,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Liễu Giai, P. Liễu Giai, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
PC

Pham Van Canh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết HIẾM...! Mặt Phố 10 Tầng x 93M2 x Mặt Tiền 7M - Vỉa Hè Siêu Rộng Làm Trụ Sở Tập Đoàn. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.