Tin đăng đã hết hạn.

Mặt phố VIP Đội Cấn - tòa văn phòng 10 tầng - dòng tiền khủng - độc quyền - sổ chính chủ

Ngày đăng: 17/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Mặt phố Đội Cấn - toà nhà văn phòng - kinh doanh đỉnh - mặt tiền khủng - vỉa hè rộng - doanh thu 800tr/tháng. + Vị trí vàng: Mặt phố lớn, thoáng 2 mặt vĩnh viễn, vỉa hè rộng rãi, kinh doanh buôn bán cực sầm uất. + Tòa nhà mới xây: Quy mô 10 tầng hiện đại, kết cấu: 2 hầm - 1 lửng - 7 tầng nổi - 1 tum. Thiết kế thông sàn, cực linh hoạt công năng. + Trang bị 3 thang máy tốc độ cao, 2 thang bộ cuối nhà, hệ thống PCCC đạt chuẩn, đầy đủ GPXD - hoàn công. + Pháp lý chuẩn chỉnh: Sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay. Anh/chị quan tâm liên hệ em hỗ trợ và làm việc trực tiếp với chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

037 200 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

375 tỷ

450 m²
833,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
10
Địa chỉ
Đ. Đội Cấn, P. Đội Cấn, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
KL

Khánh Ly

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt phố VIP Đội Cấn - tòa văn phòng 10 tầng - dòng tiền khủng - độc quyền - sổ chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.