Tin đăng đã hết hạn.

Dòng tiền khủng mặt phố vip Nguyễn Chí Thanh đầu tư đẳng cấp

Ngày đăng: 16/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

61.9 tỷ thương lượng trực tiếp. Mặt phố Nguyễn Chí Thanh siêu phẩm đỉnh cao. Toà building nằm trên con phố Vip Nguyễn Chí Thanh, trung tâm Ba Đình kinh doanh siêu lợi nhuận vỉa hè đá bóng mặt tiền quyền lực 9.4m. Giá trị sinh lời bền vững. Tuyến phố đẹp nhất quận, lưu lượng xe khủng, kết nối nhanh toàn thành phố. Tòa nhà 8 tầng thông sàn Kiến trúc hiện đại Thang máy nhập khẩu. Sổ đỏ nét Sẵn sàng giao dịch ngay. LH ngay: 0949834886 0949834886 em Phúc Anh.

Xem thêm

Liên hệ:

094 983 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,4m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

61,9 tỷ

84 m²
736,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
8
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Chí Thanh, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
NA

Nguyễn Thị Kim ANh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Dòng tiền khủng mặt phố vip Nguyễn Chí Thanh đầu tư đẳng cấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.