Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Kim Mã lô góc 3 mặt thoáng, ngõ ô tô cách phố 15m, DT 215m2, MT 8m, giá 280tr/m2

Ngày đăng: 16/08/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà nằm trên con phố Kim Mã giáp Liễu Giai, Văn Cao, Nguyễn Chí Thanh. Vị trí đắc địa các Hồ Tây chỉ 5p đi xe, giao với quận Đống Đa và Cầu Giấy. Lô góc 3 mặt thoáng vĩnh viễn, cách mặt phố Kim Mã chỉ 15m. Trước nhà đường ô tô tải quay đầu, ra vào thoải mái. Nhà hiện 5 tầng chắc chắn có thể sử hoặc phù hợp xây mới toàn bộ. Diện tích: 215m2. Mặt tiền: 8m. Pháp lý: Sổ đỏ vuông vắn. Giá bán: 59.5 tỷ. Liên hệ: 0979717910 làm việc chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

097 971 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc, Xây mới

Vị trí bản đồ

59,5 tỷ

5 PN, 5 WC
215 m²
276,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
5
Địa chỉ
P. Kim Mã, P. Kim Mã, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
TV

Trần Hoàng Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Kim Mã lô góc 3 mặt thoáng, ngõ ô tô cách phố 15m, DT 215m2, MT 8m, giá 280tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.