Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt phố trung tâm ba đình - siêu rẻ - vừa kinh doanh vừa ở siêu đỉnh - mặt tiền khủng

Ngày đăng: 13/08/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Phố Đội Nhân là con phố trung tâm của quận Ba Đình, sầm uất ngày đêm, chỉ vài phút là ra Hồ Tây lộng gió, Lăng Bác, Vành đai 1, sân thể thao Quần Ngựa. Xung quanh trường học các cấp, bệnh viện đều sẵn, xứng đang cho một cuộc sống thượng lưu. Nhà ở ngay đầu phố, vỉa hè rộng, mặt tiền 7m kinh doanh tất cả các mặt hàng đều thuận lợi. Nhà hiện tại 4 tầng Tầng 1 kinh doanh. Tầng 2 và 3 mỗi tầng 2 phòng khép kín. Tầng 4 phòng thờ, sân phơi, thư giãn. Sổ vông đẹp mê li sẵn sàng giao dịch ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

088 883 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

53,5 tỷ

4 PN, 4 WC
103 m²
519,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Địa chỉ
Đ. Đội Nhân, P. Vĩnh Phúc, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
ND

Nguyễn Triệu Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt phố trung tâm ba đình - siêu rẻ - vừa kinh doanh vừa ở siêu đỉnh - mặt tiền khủng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.