Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mới dân xây độc lập, gara ô tô, kinh doanh, 6 tầng thang máy tại Hà Nội

Ngày đăng: 08/08/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Bán nhà mới xây độc lập, có gara ô tô, có thể kinh doanh, 6 tầng có thang máy tại Hà Nội.
Diện tích: 39m2 x 6 tầng.
Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
Giá: nhỉnh 12 tỷ.
Liên hệ em Kiều Anh: 0367881947 để được xem nhà và tư vấn.
Xem thêm

Liên hệ:

036 788 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

12 tỷ

39 m²
307,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
6
Địa chỉ
Lancaster Hà Nội, Đ. Núi Trúc, P. Giảng Võ, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
HA

Hà Kiều Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mới dân xây độc lập, gara ô tô, kinh doanh, 6 tầng thang máy tại Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.