Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Phan Huy Ích Ba Đình phố cổ vỉa hè 125m2 55 tỷ 0986073333

Ngày đăng: 04/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt phố Phan Huy Ích Ba Đình phố cổ vỉa hè 125m2 55 tỷ 0986073333 Diện tích: 125m² | Mặt tiền: 4.6m | giá: 55 tỷ. Liên hệ chính chủ: 0986073333 Mặt phố cổ Ba Đình phố cực hiếm nhà bán vỉa hè rộng sổ đỏ đẹp. Vị trí siêu đẹp: Mặt phố Phan Huy Ích, trung tâm quận Ba Đình. Con phố ngắn nối Quán Thánh Nguyễn Trường Tộ, chuyên kinh doanh ăn uống, café, nhà hàng cực sầm uất. Khu vực đông khách du lịch, đặc biệt là khách nước ngoài (Tây). Thông tin chi tiết: Diện tích sổ: 125m². Mặt tiền rộng 4.6m, cực lý tưởng để xây dựng tòa nhà 11 tầng kinh doanh hoặc giữ nguyên cho thuê. Mặt phố rộng, vỉa hè 2 bên, để xe thoải mái. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, vuông vắn sẵn sàng giao dịch. Không lỗi phong thủy, không quy hoạch. Tiềm năng khai thác: Xây tòa nhà căn hộ dịch vụ, khách sạn, văn phòng, nhà hàng. Khu vực trung tâm Ba Đình không còn nhiều nhà mặt phố lớn để bán. Giao thông kết nối các phố lớn: Quán Thánh, Nguyễn Trường Tộ, Hàng Bún, Phan Đình Phùng. Giá bán: 55 tỷ (thương lượng trực tiếp chính chủ). Liên hệ xem nhà: 0986073333Miễn trung gian Ưu tiên khách thiện chí).

Xem thêm

Liên hệ:

098 607 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,6m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

55 tỷ

4 PN, 4 WC
125 m²
440 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Phan Huy Ích, P. Quán Thánh, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
MT

MR. Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Phan Huy Ích Ba Đình phố cổ vỉa hè 125m2 55 tỷ 0986073333 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.