Tin đăng đã hết hạn.

Ngọc Hà Ba Đình - nhà đẹp khỏi bàn - tầm tiền phù hợp - vị trí đắc địa - hiếm có khó tìm

Ngày đăng: 02/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Vị trí đẹp, 10m ra mặt hồ, thoáng sáng. Nhà mới đẹp, full nội thất, ở luôn. Tổng 3 ngủ, 4 WC. Đủ công năng cho cả gia đình. + T1: Phòng khách, bếp, wc. + T2,3: hai phòng ngủ khép kín. + T4: Ngủ, wc, ban công phơi đồ. Mua bán vi bằng. Có đóng thuế đầy đủ. Hình thửa vuông vắn. Mặt tiền rộng.

Xem thêm

Liên hệ:

032 737 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

2,25 tỷ

3 PN, 4 WC
17 m²
132,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Ngọc Hà, P. Ngọc Hà, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
LN

Lan Phương Nguyễn

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ngọc Hà Ba Đình - nhà đẹp khỏi bàn - tầm tiền phù hợp - vị trí đắc địa - hiếm có khó tìm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.