Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng tại Đội Cấn, 9,25 tỷ, 39m2, hàng hiếm, giá siêu hời

Ngày đăng: 01/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn nhà riêng tuyệt đẹp ở Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội với những đặc điểm nổi bật sau: + Diện tích 39m2, 4 tầng, 3PN, 4WC. + Ngõ vào rộng 2m, phù hợp cho xe máy ra vào thuận tiện. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. + Giá bán 9,25 tỷ VND. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như: + Gần bệnh viện quân y 354, bệnh viện đa khoa quốc tế Thu Cúc, bệnh viện da liễu Hà Nội, BV Xanh pôn.... + Công viên Bách Thảo, Hồ tây, Lăng Bác lý tưởng cho các hoạt động ngoài trời. + Gần các trường học như Aptech Computer Education, Trung tâm nghệ thuật Adam, Trường cao đẳng y tế Hà Nội. + Siêu thị Teekiu Mart, Lotte mart, Vincome Liễu Giai thuận tiện cho nhu cầu mua sắm. Liên hệ ngay Nguyễn Quốc Đình qua số 0981928872 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

098 192 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

9,25 tỷ

3 PN, 4 WC
39 m²
237,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Chung cư, văn phòng 222 Đội Cấn, Đ. Đội Cấn, P. Liễu Giai, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội

Nguyễn Quốc Đình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng tại Đội Cấn, 9,25 tỷ, 39m2, hàng hiếm, giá siêu hời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.