Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Phúc Xá, Ba Đình 3.8 tỷ có sổ đỏ chính chủ

Ngày đăng: 31/07/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà Phúc Xá, Ba Đình 3.8 tỷ có sổ đỏ chính chủ. Vị trí nhà rất đẹp, cách mặt phố Phúc Xá 25m, khu vực kinh doanh sầm uất. + Thiết kế 3 tầng. + T1 Phòng khách + Bếp + VS. + T2: 2 Phòng + VS. + T3: Phòng Thờ + Sân Phơi. + Sổ đỏ 17m2 thực tế từ tầng 1 xây dựng 27m2. Sổ đỏ chính chủ. Giá: 3.8 tỷ (có thương lượng). Liên hệ: 0766028889

Xem thêm

Liên hệ:

076 602 ****

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

2 PN, 3 WC
27 m²
140,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Phúc Xá, P. Phúc Xá, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
CH

Chị Hiền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Phúc Xá, Ba Đình 3.8 tỷ có sổ đỏ chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.