Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Đội Cấn 450 m2, đầy đủ hoàn công PCCC GPXD dòng tiền 800tr giá 380 tỷ

Ngày đăng: 01/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

+ Nhà xây mới còn rất đẹp. + 2 hầm 7 nổi 1 tum có đủ hoàn công GPXD 10 tầng và hệ thống pccc đạt tiêu chuẩn vp hạng sang cao cấp, đủ tiêu chuẩn cho cả bệnh viện spa thẩm mỹ. + Dòng tiền 800tr. + Vị trí lõi quận Ba Đình khu trung tâm cực kỳ ít tòa nhà đạt tiêu chuẩn xây dựng như vậy. + Cách trường học 2000m. + Cách chợ/siêu thị 2000m (siêu thị 10k Lamason, siêu thị Teekiu Mart). + Cách công viên 2000m (Công viên Bách Thảo). + Tài sản đẳng cấp dành cho giới đại gia. + Đầy đủ pháp lý hoàn hảo thoải mái khai thác dòng tiền cao không phải lo lắng kiểm tra hành chính. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Mr Thắng 0986672831

Xem thêm

Liên hệ:

098 667 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

380 tỷ

450 m²
844,44 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Đội Cấn, P. Đội Cấn, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
TN

Thắng Bùi Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Đội Cấn 450 m2, đầy đủ hoàn công PCCC GPXD dòng tiền 800tr giá 380 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.