Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố siêu vip Điện Biện Phủ - Ba Đình, 8 tầng lô góc, 75m2 mặt tiền 8m, 52.8 tỷ

Ngày đăng: 01/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

+ Phố Điện Biên Phủ thuộc phường Điện Biên, quận Ba Đình. Dưới thời Pháp thuộc, phố có tên gọi Puyginie (Avenue Puginie). Phố Điện Biên Phủ dài 1.250 mét, bắt đầu từ vườn hoa Cửa Nam thuộc quận Hoàn Kiếm, hướng về phía Lăng Bác, quảng trường Ba Đình và kết thúc tại ngã năm chùa Một Cột, Chu Văn An, Tôn Thất Đảm, Hùng Vương, Điện Biên Phủ. + Là một trong những tuyến phố lớn siêu đẹp, lâu đời và danh giá bậc nhất Thủ Đô Hà Nội, cửa ngõ ra khu Liên Cơ quan Chính Trị đầu não của Nhà Nước Việt Nam. + Nhà nằm vị trí siêu đẹp, 8 tầng thang máy cực mới (nhà xây mới hoàn toàn 2019) xây trên diện tích lô góc, mặt tiền 8m, sổ vuông vắn hoàn toàn. + Nột thất nhập khẩu hoàn toàn, từ hệ thống điện, đèn, PCCC có đầy đủ, phòng khách Duplex, thang máy Otis hơn 1.6 tỷ. + Giá: 52.8 tỷ (có thương lượng cho khách thật sư thiện trí). Để biết thêm chi tiết và được tư vấn hoàn toàn miễn phí 24/24, quý khách vui lòng liên hệ em Chương 0921069666 Cảm ơn quý khách đã đọc tin.

Xem thêm

Liên hệ:

092 106 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Căn góc, Xây mới

Vị trí bản đồ

52,8 tỷ

75 m²
704 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Điện Biên Phủ, P. Điện Biên, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
DC

DƯƠNG CHƯƠNG

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố siêu vip Điện Biện Phủ - Ba Đình, 8 tầng lô góc, 75m2 mặt tiền 8m, 52.8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.