Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố tại Nguyễn Chí Thanh, Thành Công, Ba Đình, Hà Nội, 600 triệu / m2, 405 m2 đẹp

Ngày đăng: 20/07/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố tọa lạc tại Nguyễn Chí Thanh, p Thành Công, Q. Ba Đình, Hà Nội, với diện tích 405m2, là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh hoặc đầu tư. - Điểm nhấn: + Mặt tiền rộng 12m, thuận lợi cho việc kinh doanh, quảng bá thương hiệu. + Ngõ vào rộng 60m, xe ô tô vào thoải mái, dễ dàng di chuyển. + Hướng cửa chính và ban công Đông Nam, phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho chủ sở hữu. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người mua. + Nội thất cơ bản với điều hòa, giường, tủ lạnh. - Gần các tiện ích: + Bệnh viện Đa khoa Bảo Sơn 2, Bệnh viện Đa khoa Nông nghiệp 1, Bệnh viện Thận Hà Nội. + Công viên Indira Gandhi, Công viên Gandhi Hồ Thành Công, tạo không gian xanh cho khu vực. + Siêu thị Winmart Trung Hòa, Siêu thị Teekiu Mart, Siêu thị Sakuko Thái Hà, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày. + Trường học Vinastudy - Trường học Toán trực tuyến liên cấp, Arena Multimedia, phục vụ cho nhu cầu giáo dục. Khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ Đình Thuỵ qua số điện thoại 0332625582 để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

033 262 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

243 tỷ

405 m²
600 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Chí Thanh, P. Thành Công, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
TT

Tô Đình Thụy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố tại Nguyễn Chí Thanh, Thành Công, Ba Đình, Hà Nội, 600 triệu / m2, 405 m2 đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.