Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ tôi bán nhà 3 tầng Ngọc Hà Ba Đình cột bt 15 tỷ/119m+25 đất dôi dư không sổ tặng cho ace

Ngày đăng: 12/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/20
Mô tả tin đăng

BÁN GẤP 2 CĂN NHÀ LIỀN KỀ HOÀNG HOA THÁM TRUNG TÂM BA ĐÌNH KINH DOANH DÒNG TIỀN TỔNG 106M THỔ CƯ Vị trí cực hiếm, 2 mặt thoáng trước sau, ngay gần Hồ B52 Lăng Bác CV Bách Thảo Trường Chu Văn An Tổng diện tích sổ đỏ: 106m (51m + 55m) Diện tích sử dụng ngoài sổ: +13m sân chung + 30m đất lưu không phía sau (có khả năng xin cấp sổ) Hiện trạng: 2 căn liền kề, 2 sổ đỏ, 2 chủ là anh em ruột, đồng thuận bán. Nhà xây chắc chắn 3 tầng, mỗi căn: Tầng 1: Phòng khách, bếp, sân để xe, WC Tầng 2: 2 phòng ngủ, ban công, WC Tầng 3: 2 phòng ngủ, ban công, sân phơi, WC Mặt tiền mỗi căn ~5.1m, thiết kế hợp lý, có thể nâng thêm tầng Hiện đang cho thuê, không tiện xem trong khách xem vị trí, sổ đỏ và thương lượng Phương án bán: 1 Bán gộp cả 2 căn: 106m sổ giá 14.9 tỷ (~140tr/m) Tặng 30m vườn dôi dư &13 sân chung. 2 Bán lẻ từng căn: Căn 51m 3T MT 5.1m Giá 7.45 tỷ Căn 56m 3T MT 5.1m Giá 7.45 tỷ Sổ đỏ vuông đẹp pháp lý rõ ràng giao dịch ngay Liên hệ: Đăng Độ 0946335098 call Zalo để xem sổ và vị trí trực tiếp!

Xem thêm

Liên hệ:

094 633 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

15 tỷ

5 WC
119 m²
126,05 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ tôi bán nhà 3 tầng Ngọc Hà Ba Đình cột bt 15 tỷ/119m+25 đất dôi dư không sổ tặng cho ace - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.