Tin đăng đã hết hạn.

Hot ! bán nhà mặt phố ba đình - khu vực hiếm nhà bán - diện tích rộng - giá đầu tư hơn 400tr/m

Ngày đăng: 10/07/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

HOT ! BÁN NHÀ MẶT PHỐ BA ĐÌNH - KHU VỰC HIẾM NHÀ BÁN - DIỆN TÍCH RỘNG - GIÁ ĐẦU TƯ HƠN 400TR/M - Bán nhà mặt phố Ba Đình , vị trí đắc địa trung tâm tiện ích , giá đầu tư nhỉnh 400tr/m ... - Khu dân cư an ninh, văn minh - Gần chợ, siêu thị, trường học, ngân hàng - Cách vài bước ra Phố Quán Thánh,5 phút ra Hồ Hoàn Kiếm - Thích hợp mua ở, mở văn phòng hoặc cho thuê - Sổ đỏ chính chủ , sẵn sàng giao dịch . LH E YẾN 0968661393

Xem thêm

Liên hệ:

096 866 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

54 tỷ

1 PN, 1 WC
122 m²
442,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Phan Huy Ích, P. Quán Thánh, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
0

0968661393

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot ! bán nhà mặt phố ba đình - khu vực hiếm nhà bán - diện tích rộng - giá đầu tư hơn 400tr/m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.