Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm mặt phố Liễu Giai Ba Đình lô góc - vị trí nhất phố - nhà đẹp - 9 tầng - 125 tỷ

Ngày đăng: 09/07/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí: Đắc địa lô góc 2 thoáng - cách Lotte 300, cách Daewoo, Hồ Tây 500m view chọn, ngắm pháo hoa toàn thành phố. - Thiết kế kiến trúc sư người Pháp thiết kế thi công, với công năng hiện đại nhất để ở và cho thuê. Tường toàn bộ bằng bê tông nguyên khối, thang máy, Điều hòa Mitsubishi công suất 100,000 BTU/sàn. Thiết bị vệ sinh cao cấp (Grohe - Đức) Kính LowE chịu lực, cách âm, cách nhiệt. Tầm view thoáng 3 mặt, cực đẹp. + Mặt tiền siêu rộng 8,1m, lô góc 2 mặt thoáng. + Xây 1 hầm + 8 tầng nổi.

Xem thêm

Liên hệ:

093 665 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,1m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

125 tỷ

126 m²
992,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
8
Địa chỉ
P. Liễu Giai, P. Cống Vị, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
ĐN

Đỗ Quang Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm mặt phố Liễu Giai Ba Đình lô góc - vị trí nhất phố - nhà đẹp - 9 tầng - 125 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.