Tin đăng đã hết hạn.

Bán CHDV phố Liễu Giai Ba Đình. 110m2 7 tầng MT 5,5m giá 56,8 tỷ dòng tiền 150tr/tháng, ô tô tránh

Ngày đăng: 13/07/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán tòa CHDV phố Liễu Giai - Ba Đình. DT 110m² x7 tầng MT 5,5m. - Dòng tiền 150tr/tháng, cực hiếm cách mặt phố Liễu Giai 10m. Tòa căn hộ đẳng cấp khu vực Vip Ba Đình, nhà hiện đang cho người nước ngoài thuê dòng tiền doanh thu hiệu suất lợi nhuận cực cao. Vị trí siêu đẹp, trung tâm quận Ba Đình, mặt phố VIP rất hiếm nhà bán, ô tô tránh, hàng xóm Lotte Center, Khách sạn Daewoo, Vincom Metropolis. Kết nối giao thông thuận tiện đến các tuyến phố Đào Tấn, Liễu Giai, Văn Cao, Linh Lang, Phan Kế Bính, Kim Mã Thượng, Đội Cấn, Kim Mã, Vạn Phúc, Vạn Bảo,... - Giá: 56.8 tỷ. - LH: 0832108756

Xem thêm

Liên hệ:

083 210 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

56,8 tỷ

110 m²
516,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
P. Liễu Giai, P. Cống Vị, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
PT

Pham Thuy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CHDV phố Liễu Giai Ba Đình. 110m2 7 tầng MT 5,5m giá 56,8 tỷ dòng tiền 150tr/tháng, ô tô tránh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.