Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn nhà biệt thự liền kề ngõ 67 Văn Cao, DT 160m2 x 4,5 tầng, MT 8m, 65tỷ. Ngõ rộng rãi

Ngày đăng: 11/06/2025

5.4
Trung bình
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Cần bán căn nhà khu biệt thự liền kề ngõ 67 Văn Cao: - Diện tích: 160m2, 4.5 tầng, mặt tiền 8m. - Khu vực Vip của Q. Ba Đình, ngõ rộng rãi 2 ô tô tránh. - Nhà thiết kế kiểu biệt thự sân vườn, DT xây dựng 120m2 x 5 tầng còn lại là sân vườn, gara ô tô. - Khu vực cực hiếm nhà bán, dân trí cao. - Phù hợp khách mua để ở, đầu tư văn phòng, kinh doanh... - Liên hệ: 0942232992

Xem thêm

Liên hệ:

094 223 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

65 tỷ

160 m²
406,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Chung cư số 6 Đội Nhân, Đ. Đội Nhân, P. Vĩnh Phúc, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
LT

Lê Văn Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn nhà biệt thự liền kề ngõ 67 Văn Cao, DT 160m2 x 4,5 tầng, MT 8m, 65tỷ. Ngõ rộng rãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.