Tin đăng đã hết hạn.

Mặt phố Nguyễn Thái Học, Ba Đình, lô góc, 248m2 xMT 7m

Ngày đăng: 09/06/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí phù hợp với xây Buiding. Mặt phố Nguyễn Thái Học. DT 248m2, MT 7m, vuông đẹp. Sổ đỏ chuẩn giao dịch ngay. Liên hệ: MR HẢI NHÀ VIP 0949292912

Xem thêm

Liên hệ:

094 929 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

117 tỷ

2 PN, 2 WC
248 m²
471,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thái Học, P. Giảng Võ, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Minh Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt phố Nguyễn Thái Học, Ba Đình, lô góc, 248m2 xMT 7m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.